| ชื่อ | ทฤษฎีเซ็นเซอร์อุณหภูมิสายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| MOQ | 100ม |
| ความถูกต้อง | คลาส I/II |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลทำความร้อนหุ้มฉนวนแร่พร้อมแผ่นป้องกัน inconel 600 ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อนเทอร์โมคัปเปิลชนิด E MI ความบริสุทธิ์สูงพร้อมราคาต่ำ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS316 สายเคเบิลความร้อนหุ้มฉนวนแร่ 6.4 มม |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลของโรงงานจีน Class I |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสาย MI หุ้มฉนวน MgO |
| วัสดุเปลือก | 310S,อินโคเนล600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | เทอร์โมคัปเปิล EGT ชนิด K สำหรับโพรบวัดอุณหภูมิแก๊สไอเสียพร้อมปลายสัมผัสและคอนเนคเตอร์ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| Core | 2,3,4,6 |
| Insulation | MgO |
| Temperature Range | 200℃-1000℃ |
| Accuracy | Class I、II、III |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |