| ชื่อ | Type T องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss310 SS316 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2 คอร์ประเภท T |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล SS304 Mi Type T 3.0 มม. 6.0 มม. |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss310 SS316 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2 คอร์ประเภท T |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304, SS321, SS316, |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ตัวอย่าง | ฟรี |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2/4/6 คอร์ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2/4/6 คอร์ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | Type T องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss310 SS316 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2 คอร์ประเภท T |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล SS304 Mi Type T 3.0 มม. 6.0 มม. |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |