สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด K SS304 ปลอก 0.5 มม. 2 Core
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์: | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์: | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia: | 0.5mm-12.7mm |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| dia: | 0.5 มม. -12.7 มม. |
| ชื่อ: | โรงงานจีนราคาถูกพร้อมสายเคเบิล Mi ปลอกคุณภาพดี 6.4mm |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | ≥99.6% |
| พิมพ์: | เดี่ยวคู่ |
| dia: | 6.0 มม. |
|---|---|
| ชื่อ: | สายเคเบิลสายเคเบิลชดเชยทองแดงตะกั่ว |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO: | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| dia: | 0.5 มม. -12.7 มม. |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์: | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| วัสดุเปลือก: | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ: | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia: | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ: | LEADKIN simplex K type MI CABLE พร้อมปลอกป้องกัน Inconel600 |
|---|---|
| นอก Dia: | 0.5-12.7 มม. |
| ฉนวนกันความร้อน: | MGO |
| ชื่อ: | สายเซนเซอร์อุณหภูมิเทอร์โมคัปเปิลพื้นผิวชนิด K 0-400c |
|---|---|
| นอก Dia: | 0.5-12.7mm |
| ฝัก: | SS321,SS316,SS310,Inconel600 |
| dia: | 0.5 มม. -12.7 มม. |
|---|---|
| ชื่อ: | สายเคเบิลแร่ชนิด K ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. 6.0 มม. ในปลอกสแตนเลสสำหรับหัววัดเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO: | ≥99.6% |
| ชื่อ: | incl600 ss310 ss316 Sheathed Mi Cable สำหรับโพรบเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต: | สแตนเลส |
| นอก Dia: | 0.5-12.7mm |