| ชื่อ | สายเคเบิล Rtd หุ้มฉนวนแร่เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.0 มม |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ MGO สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด E SS316 เส้นผ่านศูนย์กลาง 6.0 mm |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Industrial E Type 0.5mm เส้นผ่านศูนย์กลาง Simplex 2-Core Mi Thermocouple Cable |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Industrial J Type 0.5mm เส้นผ่านศูนย์กลาง Simplex 2-Core Mi Thermocouple Cable |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss321 ลวดเทอร์โมคัปเปิลชนิดป้องกันเส้นผ่านศูนย์กลาง 8 มม. ชนิด E |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ Type E เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม., 6.0 มม., 6.4 มม., 12 มม |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | ปลอกสแตนเลส E ชนิด 4.0 มม. Simplex 2-Core Mi สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 0.5-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด E SUS 316, 310 หุ้ม |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| เดีย | 8.0-12.7มม |
|---|---|
| ชื่อ | Chromel Alumel TC Wire Thermocouple Wire 3.2m ที่ใช้สำหรับสายเคเบิล MI |
| มอก | ≥99.6% |
| หลัก | เริม |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |