| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวน Class 1 Inconel 600 เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.00 มม |
|---|---|
| เดีย | 0.3-12.7มม |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิอุตสาหกรรม |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป จีน |
| dia | 0.5 มม. -12.7 มม. |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลแร่ชนิด K ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. 6.0 มม. ในปลอกสแตนเลสสำหรับหัววัดเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ขั้นต่ำ | 100ม |
| ชื่อ | LEADKIN simplex K type MI CABLE พร้อมปลอกป้องกัน Inconel600 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7 มม. |
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่แล้ว สายการผลิต |
| ชื่อ | สายไฟหุ้มฉนวนแร่จากโรงงานโดยตรงราคาต่ำ |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ฉนวน Mgo ความบริสุทธิ์สูง 99.6% สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K สายเคเบิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ชื่อ | k ประเภท MgO ฉนวนสายเทอร์โมคัปเปิล MI |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต | สแตนเลส |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป ประเทศจีน |
| ชื่อ | incl600 ss310 ss316 Sheathed Mi Cable สำหรับโพรบเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต | สแตนเลส |
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม |
| Mgo | ≥99.6% |
| ชื่อ | คลาส 1 นิโครซิล nisil N ชนิด mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฝัก | SS321,SS316,SS310,Inconel600 |
| ขั้นต่ำ | 50M |
| แอปพลิเคชัน | เชื่อมต่อกับเทอร์โมคัปเปิลและเครื่องเครื่องมือ |
| ชื่อ | ปลอกหุ้มสแตนเลส K Type 3.0mm Simplex 2-core MI Thermocouple Cable |
|---|---|
| นอก Dia | 3.0mm |
| ฝัก | SS321,SS316,SS310,Inconel600 |
| แกน | เดี่ยว |
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด E MI ขายดีคุณภาพสูง |
|---|---|
| Dia. | 0.5-12.7mm |
| พิมพ์ | อี |
| ความบริสุทธิ์ของ Mgo | มากกว่า 99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | Carton. กล่องกระดาษ. Pallet พาเลท |