| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K ที่ใช้ในอุตสาหกรรม |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | 1/4" สายเทอร์โมคัปเปิล Mi SS304 Simplex Type K |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล Type K SS304 Mi 3.0 มม., 6.0 มม., 12 มม. |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด K พร้อมปลอก Inconel600/310 |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล Themocouple แบบดูเพล็กซ์อุตสาหกรรม K Type Mi |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI เดี่ยว / ดูเพล็กซ์ 3 มม. / 6 มม. ชนิด K พร้อม SS316 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล Type K Ss304 Mi 3.0 Mm, 6.0 Mm, 12 Mm |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| ชื่อ | 99.6% ความบริสุทธิ์สูง Mgo SS304 วัสดุ Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| ชื่อ | คุณภาพสูง Class I 0.8mm K ประเภท Simplex แร่ฉนวนสแตนเลส 446 Sheath MI Cable |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ชนิด KJTEN สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ที่มีจำหน่าย |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |