| วัสดุเปลือก | 310S,อินโคเนล600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| dia | 0.5 มม. -12.7 มม. |
| ชื่อ | เซ็นเซอร์อุณหภูมิแก๊สไอเสียพร้อมหัววัด/เซ็นเซอร์ EGT 1/8NPT K Type |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | 310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | EGT Probe K Type Thermocouple สำหรับหัววัดอุณหภูมิไอเสีย |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| เสื้อแจ็กเกต | 310S,Inconel600 |
|---|---|
| แกน | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | EGT Thermocouple K ประเภท 1/8 "NPT Temperature Probe Sensors Exhaust Gas Temp Probe พร้อมปลายสั |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | 2m K Type Egt โพรบวัดอุณหภูมิก๊าซไอเสียแบบเทอร์โมคัปเปิล / เซอร์เซอร์ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ทฤษฎีเซ็นเซอร์อุณหภูมิและการใช้งานในอุตสาหกรรม อุณหภูมิก๊าซไอเสีย EGT Sensor K Type Probe ใน 5x50mm |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| ชื่อ | เกจเปลี่ยนอุณหภูมิก๊าซไอเสีย EGT Probe 1/8 NPT Link System |
|---|---|
| Dia. | 0.3-12.7mm |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิอุตสาหกรรม |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป ประเทศจีน |
| เสื้อแจ็กเกต | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| พิมพ์ | สองเท่า |
| การสอบเทียบ | Pt100,Pt1000 |
| Dia | 3.0mm-12.7mm |
| ชื่อ | Egt เซนเซอร์ตรวจจับอุณหภูมิก๊าซไอเสีย Probe SK Type Thermocouple |
| วัสดุเปลือก | 310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | EGT Probe หัววัดอุณหภูมิก๊าซไอเสียสำหรับรถยนต์ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | 310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | EEGT K Type Thermocouple Probe Temperature Sensor 0-1250C เซ็นเซอร์อุณหภูมิก๊าซไอเสีย Probe Connecto |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | 310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 1.6mm-6.0mm |
| ชื่อ | EGT เทอร์โมคัปเปิล K Type หัววัดอุณหภูมิก๊าซไอเสีย |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |