| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ลวดหุ้มฉนวนแร่ ชนิด K / J / E / N / T / R / S / B |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ลวดหุ้มฉนวนแร่เทอร์โมคัปเปิล JK |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | 321 ปลอกสแตนเลส J Type Duplex 6.0 Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มเกราะเทอร์โมคัปเปิลชนิด J 3.0mm |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| Dia | 3.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล Themocouple แบบดูเพล็กซ์อุตสาหกรรม J Type Mi |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด KJE สายเคเบิล Mi Rtd |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ลวดหุ้มฉนวนแร่ ชนิด K / J / E / N / T / R / S / B |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ลวดหุ้มฉนวนแร่เทอร์โมคัปเปิล JK |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | 321 ปลอกสแตนเลส J Type Duplex 6.0 Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มเกราะเทอร์โมคัปเปิลชนิด J 3.0mm |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |