| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มเกราะเทอร์โมคัปเปิลชนิด J 3.0mm |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล MgO MI ความบริสุทธิ์สูง 99.6% พร้อมประสิทธิภาพเชิงความร้อนสูงและความแข็งแรงส |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| ชื่อ | สายเคเบิลไมล์เดี่ยว สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K ปลอก Inconel600 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss310 SS316 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2 คอร์ประเภท T |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล Type K SS304 Mi 3.0 มม., 6.0 มม., 12 มม. |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลชดเชยเทอร์โมคัปเปิล Type R/B/S |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| ฝัก | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| ชื่อ | PT100 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ SS316 เส้นผ่านศูนย์กลาง 6.0 mm |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิอุตสาหกรรม |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | ปลอกสแตนเลส E ชนิด 4.0 มม. Simplex 2-Core Mi สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| เสื้อแจ็กเกต | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| พิมพ์ | Pt1000 |
| ชื่อ | PT1000 Rtd Temperature Sensor Mims Cable |
| ขั้นต่ำ | 50M |
| การทำงาน | การทำเซ็นเซอร์ RTD |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลทองแดงชดเชยเทอร์โมคัปเปิล 4 คอร์ S Type |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |