| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล Mi 6 มม. ชนิด E |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | LEADKIN Stainless Steel S Type Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ Type S 3mm, 6mm, 8mm, 12mm |
|---|---|
| นอก Dia | 3.0-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่เทอร์โมคัปเปิล (สาย MI) |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | 321 ปลอกสแตนเลส J Type Duplex 6.0 Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | Type T องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-1100 ℃ |
| ความแม่นยำ | คลาส I |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ใช่ |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1100 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | SS316, SUS304, สายเคเบิลชดเชยเทอร์โมคัปเปิลชนิด inconle Shielded K 4 Core MgO 99.6,0.5 มม. -12.7 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่ สายการผลิต |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-1100 ℃ |
| ความแม่นยำ | คลาส I |