| ชื่อ | ตัวนำไฟฟ้าสี่ตัวขนาด 9.5 มม. สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ SS310 Type K |
|---|---|
| Dia. | 0.5-12.7mm |
| พิมพ์ | อี |
| ความบริสุทธิ์ของ Mgo | มากกว่า 99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | Carton. กล่องกระดาษ. Pallet พาเลท |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2/4/6 คอร์ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Ss310 SS316 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ 2 คอร์ประเภท T |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด K พร้อมเปลือกหุ้ม Inconel600/310 |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลไมล์เดี่ยว สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K ปลอก Inconel600 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | SS316 SS310 INCONEL600 NICROBELL สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ / สายเคเบิล Mi |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 3.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล Themocouple แบบดูเพล็กซ์อุตสาหกรรม J Type Mi |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Nicrobell MI Simplex และ Duplex Thermocouple Cables ระดับเฟิร์สคลาส |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K ที่ใช้ในอุตสาหกรรม |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | 2 คอร์ 4 คอร์ 6 คอร์ ss316 หุ้ม 4.8 มม. OD ปลอกลวด Type K |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |