| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล mi / mi สายเคเบิลความร้อน |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| dia | 8.0-12.7มม |
|---|---|
| ชื่อ | ขายร้อน 2/4/6 Cores Type K สายโลหะเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ |
| MGO | ≥99.6% |
| แกนกลาง | ง่ายๆ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ชื่อ | สาย MI เทอร์โมคัปเปิลชนิด Double N พร้อม 2520 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| ชื่อ | Type T องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | คุณภาพสูง class I 0.8mm k ประเภท simplex แร่ฉนวนสแตนเลส 446 sheath MI Cable |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | เทอร์โมคัปเปิล ชนิด K, OD3.2 MM, SUS316 |
|---|---|
| Dia | 3.2mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลความร้อนฉนวนแร่ที่มีความต้านทานการกัดกร่อนสูง inconel 600 shield |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | Type N องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | Type T องค์ประกอบดูเพล็กซ์ 3.2 มม. SUS316 สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่หุ้มฉนวน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ลวดหุ้มฉนวนแร่ ชนิด K / J / E / N / T / R / S / B |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | เทอร์โมคัปเปิล K TYPE, OD3.2 MM, SUS316 |
|---|---|
| เดีย | 3.2มม |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลทำความร้อนหุ้มฉนวนแร่พร้อมแผ่นป้องกัน inconel 600 ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |