| Dia | 0.5-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล Simplex และ Duplex J Type Mi Type Class I |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ สายเคเบิล Simplex Duplex Mi |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | N ประเภท SS316/Inconel 600 shealthed MI สายเคเบิลแบบด้านเดียวหรือแบบสองด้าน |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | ลวดเทอร์โมคัปเปิลสำหรับอุตสาหกรรม Duplex K Type Mi |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 3.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล Themocouple แบบดูเพล็กซ์อุตสาหกรรม J Type Mi |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | Nicrobell MI Simplex และ Duplex Thermocouple Cables ระดับเฟิร์สคลาส |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| Dia | 3.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล Themocouple แบบดูเพล็กซ์อุตสาหกรรม J Type Mi |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |