| ชื่อ | incl600 ss310 ss316 Sheathed Mi Cable สำหรับโพรบเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต | สแตนเลส |
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| การใช้งาน | ทางอุตสาหกรรม |
| Mgo | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อน MI ขายดีพร้อมแกนบางสำหรับโพรบเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ สายเคเบิล Simplex Duplex Mi |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขั้นต่ำ | 100ม |
| ความถูกต้อง | คลาส I |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI เทอร์โมคัปเปิลป้องกันดูเพล็กซ์ AISI316L สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| dia | 0.5 มม. -12.7 มม. |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลแร่ชนิด K ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. 6.0 มม. ในปลอกสแตนเลสสำหรับหัววัดเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ขั้นต่ำ | 100ม |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI หุ้มฉนวนสแตนเลส 4 แกนสายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่สำหรับเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5mm-13mm |
| วัสดุฉนวน | MgO . ที่มีความบริสุทธิ์สูง |
| แอปพลิเคชัน | เตาเผา, วาล์ว, แก๊ส, เตาอบ |
| พิมพ์ | เทอร์โมคัปเปิล Pt1000 พร้อมเซ็นเซอร์โพรบ rtd |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล Type K Ss304 Mi 3.0 Mm, 6.0 Mm, 12 Mm |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| วัสดุเปลือก | Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | LEADKIN Stainless Steel S Type Mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | คลาส 1 นิโครซิล nisil N ชนิด mi สายเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฝัก | SS321,SS316,SS310,Inconel600 |
| ขั้นต่ำ | 50M |
| แอปพลิเคชัน | เชื่อมต่อกับเทอร์โมคัปเปิลและเครื่องเครื่องมือ |