| ชื่อ | โรงงานจีนราคาถูกพร้อมสายเคเบิล Mi ปลอกคุณภาพดี 6.4mm |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| ชื่อ | โรงงานจีนราคาถูกพร้อมสาย Mi Sheath คุณภาพดี 6.4 มม |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO,Al2O3 |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล MI / สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล / สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่สำหรับเทอร์โมคัปเปิล |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ สายเคเบิล Simplex Duplex Mi |
| ชื่อ | เหล็กกล้าไร้สนิมอุตสาหกรรม 310 Sheath K Type MI Thermocouple Sheath Cable |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| Dia | 8.0-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | 2/4/6 คอร์ MI สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลฉนวนแร่สายเคเบิลที่มีเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.25 มม. ถึง 12.7 มม |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| เดีย | 8.0-12.7มม |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล MI / สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล / สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่สำหรับเทอร์โมคัปเปิล |
| มอก | ≥99.6% |
| แกน | เริม |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| Dia | 0.5-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด E SUS 316, 310 หุ้ม |
| MgO | ≥99.6% |
| แกน | ซิมเพล็กซ์ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| เดีย | 8.0-12.7มม |
|---|---|
| ชื่อ | ขายร้อน 2/4/6 Cores Type K สายโลหะเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ |
| มอก | ≥99.6% |
| แกน | เริม |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| เดีย | 8.0-12.7มม |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิล K Type Mi สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ |
| มอก | ≥99.6% |
| แกน | เริม |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |