| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | การบำรุงรักษาที่อุณหภูมิสูงสายเคเบิลฉนวนแร่ MI สายเคเบิลความร้อนหุ้มเกราะ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลความร้อนฉนวนแร่ที่มีความต้านทานการกัดกร่อนสูง inconel 600 shield |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่โลหะผสมแบบกำหนดเอง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อนเทอร์โมคัปเปิลชนิด E MI ความบริสุทธิ์สูงพร้อมราคาต่ำ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | เทคโนโลยีชั้นสูง 3/4/6 คอร์สายเคเบิล RTD หุ้มฉนวนแร่ด้วย SUS321 (SS304) หรือวัสดุปลอก SUS316 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| กรณีสมัคร | เชื่อมต่อกับเทอร์โมคัปเปิลและเครื่องเครื่องมือ |
| พิมพ์ | เดี่ยว/คู่ |
| ทฤษฎี | การทดสอบอุณหภูมิ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายทำความร้อน MI ทนความร้อนสูงพร้อมราคาย่อมเยา |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ชนิด K พร้อมเปลือกหุ้ม Inconel600/310 |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | เทอร์โมคัปเปิล K TYPE, OD3.2 MM, SUS316 |
|---|---|
| เดีย | 3.2มม |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลทำความร้อนหุ้มฉนวนแร่พร้อมแผ่นป้องกัน inconel 600 ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลแบบถักสแตนเลสคุณภาพสูง K |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่ สายการผลิต |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| dia | 0.5 มม. -12.7 มม. |
| ชื่อ | สายเคเบิลทำความร้อน MI พร้อมแกนเดี่ยว |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |