| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล mi / mi สายเคเบิลความร้อน |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลความร้อนฉนวนแร่ที่มีความต้านทานการกัดกร่อนสูง inconel 600 shield |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุเปลือก | เทอร์โมคัปเปิล K TYPE, OD3.2 MM, SUS316 |
|---|---|
| เดีย | 3.2มม |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลทำความร้อนหุ้มฉนวนแร่พร้อมแผ่นป้องกัน inconel 600 ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI สายเคเบิลทำความร้อนหุ้มฉนวนแร่พร้อมแผ่นป้องกัน inconel 600 ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนสูง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |