| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | MI Copper Sheathed Compensating Cable |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | สินค้าใหม่ สายส่งไฟฟ้า ตัวนำอะลูมิเนียม Xlpe Insulated Abc MI สายเคเบิล ไฟฟ้า MI สายเคเบิล Wire |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | 4 แกนทองแดงหุ้มฉนวน R ชนิดเทอร์โมคัปเปิล MI สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวนแร่ |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| Dia | 6.0mm |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่ (MI) ที่หุ้มด้วยทองแดง |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | สายเคเบิลชดเชยสำหรับประเภทเทอร์โมคัปเปิล SBR |
| วัสดุตัวนำ | Cu-Cuni |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายชดเชยสำหรับเทอร์โมคัปเปิลประเภท S |
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| ฉนวน | MgO ที่มีความบริสุทธิ์สูง 99.6% |
| เสื้อแจ็กเกต | ทองแดง |
| วัสดุตัวนำ | Cu-Cuni |
|---|---|
| การใช้งาน | สายชดเชยสำหรับเทอร์โมคัปเปิลประเภท S |
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| ฉนวน | MgO ที่มีความบริสุทธิ์สูง 99.6% |
| เสื้อแจ็กเกต | ทองแดง |
| วัสดุตัวนำ | Cu-Cuni |
|---|---|
| การใช้งาน | สายชดเชยสำหรับเทอร์โมคัปเปิลประเภท S |
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| ฉนวน | MgO ที่มีความบริสุทธิ์สูง 99.6% |
| เสื้อแจ็กเกต | ทองแดง |
| Conductor Material | Cu-CuNi |
|---|---|
| Application | Compensation cable for S type thermocouple |
| Customizable | Yes |
| Insulator | 99.6% high purity MgO |
| Jacket | Copper |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 6.0มม |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลสายเคเบิลชดเชยทองแดงตะกั่ว |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100ม |
| การใช้งาน | ชดเชยสายเคเบิลสำหรับเทอร์โมคัปเปิลประเภท SBR |
| เดีย | 6.0มม |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลสายเคเบิลชดเชยทองแดงตะกั่ว |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 100ม |
| การใช้งาน | ชดเชยสายเคเบิลสำหรับเทอร์โมคัปเปิลประเภท SBR |