| ชื่อ | k ประเภท MgO ฉนวนสายเทอร์โมคัปเปิล MI |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต | สแตนเลส |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| MOQ | 100ม |
| ความถูกต้อง | คลาส I/II |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| การกันความร้อน | มอก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะอุณหภูมิ | -200°C-1300°C |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| วัสดุเปลือก | RTD Pt100 OD12 มม |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ | pt100 |
| เดีย | 3mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสาย MI หุ้มฉนวน MgO |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | SS316 SS310 INCONEL600 NICROBELL สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่/สายเคเบิล Mi |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิล RTD หุ้มฉนวนแร่เทคโนโลยีสูง 3/4/6 พร้อมวัสดุเปลือกหุ้ม SUS321 (SS304) หรือ SUS316 |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7มม |
| กรณีการสมัคร | เชื่อมต่อกับเทอร์โมคัปเปิลและเครื่องเครื่องดนตรี |
| พิมพ์ | เดี่ยว/คู่ |
| ทฤษฎี | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 100ม |
| ความถูกต้อง | คลาส I/II |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI หุ้มฉนวนสแตนเลส 4 แกนสายเคเบิลหุ้มฉนวนแร่สำหรับเทอร์โมคัปเปิล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5mm-13mm |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส/อินโคเนล/GH3030/GH3039 |
| แอปพลิเคชัน | เตาเผา, วาล์ว, แก๊ส, เตาอบ |
| วัสดุ | ชุบนิกเกิล,ทองแดง,สแตนเลส |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | 2 คอร์ประเภท K สายเคเบิล/ลวดเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ |