| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ Inconel 600 6.0 มม. ดูเพล็กซ์ RBS ประเภท |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อน Micc 2 แกนทองแดงหุ้มสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล R Type |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อน Micc 2 แกนทองแดงหุ้มสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล R Type |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | ปลอกแกน 2 แกน Inconel 600 N ประเภท Mi สายเคเบิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| แกนกลาง | 2,3,4,6 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | MGO |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | 200 ℃ -1000 ℃ |
| ความแม่นยำ | คลาส I、 II、 III |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
|---|---|
| ชื่อ | ฉนวน Mgo ความบริสุทธิ์สูง 99.6% สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลชนิด K สายเคเบิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
| พิมพ์ | เตียงเดี่ยวคู่ |
| dia | 0.5 มม. -12.7 มม. |
|---|---|
| ชื่อ | สายเคเบิลแร่ชนิด K ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. 6.0 มม. ในปลอกสแตนเลสสำหรับหัววัดเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MGO | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| ขั้นต่ำ | 100ม |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อน MI ขายดีพร้อมแกนบางสำหรับโพรบเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| การกันความร้อน | มอก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะอุณหภูมิ | -200°C-1300°C |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| นอก Dia | 0.5-12.7มม |
| การกันความร้อน | มอก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะอุณหภูมิ | -200°C-1300°C |
| ความถูกต้อง | คลาส I、II、III |
| นอก Dia | 0.5-12.7มม |