| ชื่อ | Type Mi Cable สำหรับเทอร์โมคัปเปิลและ Rtd |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฝัก | SS321,SS316,SS310,Inconel600 |
| ขั้นต่ำ | 50M |
| แอปพลิเคชัน | เชื่อมต่อกับเทอร์โมคัปเปิลและเครื่องเครื่องมือ |
| ฝัก | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| ชื่อ | PT100 สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ SS316 เส้นผ่านศูนย์กลาง 6.0 mm |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ขั้นต่ำ | 100M |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิอุตสาหกรรม |
| วัสดุเปลือก | RTD Pt100 OD12 มม |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การสอบเทียบ | pt100 |
| เดีย | 3mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสาย MI หุ้มฉนวน MgO |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| เดีย | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสาย MI หุ้มฉนวน MgO |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| หลัก | 2,3,4,6 |
| การกันความร้อน | มอก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะอุณหภูมิ | 200 ℃-1,000 ℃ |