| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ KJ Rtd NS Stainless Steel Sheath |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ (สายเคเบิล MI) พร้อมฉนวนแมกนีเซียมออกไซด์ 99.6% ความบริสุทธิ์สูง |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเทอร์โมคัปเปิล Mi 1/4" SS316 Simplex Type E |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่ Type E เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม., 6.0 มม., 6.4 มม., 12 มม |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| ชื่อ | 1/2/3/4 มม. Dia SS316/Ss321/Ss310/Incl600 Sheath K/N/E/J/T ประเภทแร่ฉนวนสาย |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.6% |
| พิมพ์ | เดี่ยวคู่ |
| การใช้งาน | การทดสอบอุณหภูมิ |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO, Al2O3 |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลความร้อน Micc 2 แกนทองแดงหุ้มสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล R Type |
| ชื่อ | สายเคเบิล Mi หุ้มฉนวนแร่ Ss310 SS316 หุ้มด้วยโลหะ |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| ชื่อ | สายเคเบิล MI เทอร์โมคัปเปิลป้องกันดูเพล็กซ์ AISI316L สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม |
|---|---|
| นอก Dia | 0.5-12.7mm |
| ฉนวนกันความร้อน | MgO |
| การทำงาน | วัสดุเทอร์โมคัปเปิล |
| โรงงาน | ใช่สายการผลิต |
| วัสดุเปลือก | 316 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | ปลอกสแตนเลส E ชนิด 4.0 มม. Simplex 2-Core Mi สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิล |
| ความบริสุทธิ์ของ MgO | ≥99.6% |
| วัสดุเปลือก | สายเคเบิลความร้อนฉนวนแร่ SS316 6.4 มม. |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | สายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลจากโรงงานจีน Class I |