| เสื้อแจ็กเกต | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| แกน | 3,4,6,8 |
| ชื่อ | สายเคเบิล RTD หุ้มเกราะอุปทานโรงงานโดยตรง |
| การใช้งาน | การทำเซ็นเซอร์ RTD |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป |
| เสื้อแจ็กเกต | SS304,SS321,SS316 |
|---|---|
| แกน | 3,4,6,8 |
| ชื่อ | สายเคเบิล RTD หุ้มเกราะอุปทานจากโรงงานโดยตรง |
| ความยาวท่อ | กำหนดเอง |
| สถานที่กำเนิด | หนิงโป |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสายเคเบิล MI หุ้มฉนวน MgO |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| พิมพ์ | เดี่ยว,คู่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสายเคเบิล MI หุ้มฉนวน MgO |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม อาคาร ก่อสร้าง อุตสาหกรรม |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| วัสดุฉนวน | MgO,แมกนีเซียมออกไซด์,อะลูมิเนียมออกไซด์ |
| วัสดุเปลือก | SS304,SS321,SS316,310S,Inconel600 |
|---|---|
| ปรับแต่งได้ | ใช่ |
| การสอบเทียบ | K,N,E,J,T,R,B,S,Pt100 |
| Dia | 0.5mm-12.7mm |
| ชื่อ | โรงงานขายสายเคเบิลเทอร์โมคัปเปิลหุ้มฉนวนแร่คุณภาพสูงพร้อมสายเคเบิล MI หุ้มฉนวน MgO |
| ชื่อแบรนด์ | LEADKIN |
|---|---|
| การกันความร้อน | มอก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1200 ℃ |
| ความถูกต้อง | คลาส I |